ประจำเดือน

หลังคลอดประมาณกี่เดือนประจำเดือนมาค่ะ

15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

คุณแม่บ้านนี้ ประจำเดือนหายไปเลยครับ 4 ปีเต็มๆหลังคลอด คงเป็นเพราะ น้อง 2 คนทานนมคุณแม่อย่างสม่ำเสมอมาตลอด บวกกับเราทานยาคุม ซีราเซ็ด อยู่ด้วยรอบเดือนคุณแม่ก็เลยหายไปนานเลยครับ ประจำเดือนคุณแม่เพิ่งจะกลับมา ก่อนวันเกิด 4 ขวบของสองสาวได้ไม่กี่วันครับ

อ่านเพิ่มเติม
VIP Member

1เดือนก็มาคะ คลอดน้อง13พ.ค มา13มิ.ย เดือนนี้ก็มา13ก.ค หมอยังงงคะ เข้าเต้าล้วนแถมลูกกินเก่ง

ของเราพอตรวจหลังคลอดหมอฉีดยาคุมให้จากนั่นเปนเมนเลย ประมาณ1เดือนถึงเปนเมน

Super Mum

ต่างกันไปค่ะ บ้านนี้ปีกว่าแล้วยังไม่มา ให้นมน้องอยู่นะคะ

เเล้วเเต่คนนะคะเเม่ บางคนมาช้าบางคนมาเร็ว

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้มาตอนลูกเกือบๆ1ขวบ

บ้านนี้ลูกได้เดือน 13 วันประจำเดือนมาคะ

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้มาตอนสามเดือน

บ้านนี้1เดือนค่ะ ไม่ได้ให้นมลูก

VIP Member

ส่วนตัว1ปีกับอีก3เดือนค่ะ