40 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งเข้มขึ้น แต่จะหายหลังจากคลอดน้องแล้วค่ะ บ้านนี้เป็นตั้งแต่ท้องแรก

เป็นค่ะ ตอนท้องแรก แล้วก็ค่อยๆจางเมื่อคลอดน้อง ตอนนี้ในท้องอีกคนเดือนมีนา มีแต่ไม่เยอะเหมือนคนแรก

บ้านนี้เป็นเหมือนกันเพิ่งคลอดมาท้องดำแต่ไม่ลายจักแร้สองข้างดำไปหมดจ้า

เป็นค่ะ เริ่มคล้ำๆตั้งแต่ตั้งท้องเลย หลังคลอดจะค่อยๆ จางไปเองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะเป็นรอยดำยาวลงไปถึงเข่าขัดก็ไม่หลุดค่ะเครียดๆๆ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ขาทั้ง2ข้าง เป็นคล้ายๆขี้ไคลเลยค่ะ ท้อง17wค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งสองข้างเลยรักแร้ตามคอก้อดำมาก

Super Mum

บ้านนี้จางๆ แต่ไม่หาย แม่ไม่ได้ทาครีมบำรุงอะไรนะคะ

VIP Member

ต้องทาครีมให้ความชุ่มชื้นค่ะ มันจะค่อยๆจางลงไปค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ชัดมาก เส้นยาวเลยค้ะ