299 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากครั้งแรกตอน 4w ตรวจฉี่ เจาะเลือด อัลตร้าซาว ยาบำรุงครรภ์ จ่าย 3000ค่ะ ส่วนสมุดได้ตอนไปฝากครั้งที่2จ้า

บ้านนี้ฝากที่คลีนิกหมอเค้ก บางบ่อค่ะ 1,700 ได้อัลตร้าซาวน์ตั้งแต่ครั้งแรกเลย สมุดสีชมพูมากคุณหมอให้มาเลยค่ะ

ไม่แพงเลยค่ะ ครั้งแรกบ้านนี้ 2,620 บาท ส่วนคลีนิคให้สมุดมาตอน 12w ค่ะ คิดว่าน่าจะแล้วแต่คลีนิคนะคะ ไม่เหมือนกัน

เราฝากครรภ์คลินิกครั้งแรก พร้อมเจาะเลือดพ่อแม่ ได้ยากิน 2,200 ได้สมุดชมพูพร้อมฟังผลเจาะเลือดครั้งที่สองค่ะ

ไม่แพงค่ะ บ้านนี้อยู่กิ่งแก้วฝากท้องกับคลินิคครั้งแรก1600 ได้สมุดสีชมพูมาด้วย นัดทุกเดือนจ่ายทุกเดือน

บ้านนี้ฝาก คลีนิค2500 ได้สมุดสีชมพูเลยค่ะ ฉีดบาดพยักกับวัคซีนเลยพร้อมเจาะเลือดพ่อแม่ ค่าซาวด์ค่ายาบำรุง

ไม่แพงจ้า บ้านนี้ฝากครั้งแรก1800ค่ะ เจาะเลือดด้วย สมุดสีชมพูหลังคลอดทางโรงบาลจะทำให้คะ หมอที่คลีนิคบอกคะ

ของเรา 3500 ค่ะ ค่าเจาะเลือดเราเจาะเลือดแฟน เจาะตรวจเบาหวานอีก ค่ายาค่าซาวด์ ค่าสมุดสีชมพูด้วยก็รวมๆ 3500 ค่ะ

ของแม่บ้านนี้ได้แค่ใบสีชมพูเหมือนถามหาสมุดให้หลังคลอด ตั้งแต่รู้ว่าท้องหมอนัดซาวด์ทุกเดือนหมดที 1000-2000

ไม่แพงค่ะแต่สมุดสีชมพูได้เลยค่ะแม่ เพราะเวลาเราออกนอกพื้นที่ร.พ อื่นหมอจะถามหาแต่สมุดสีชมพูค่ะแม่😊😊