86 ตอบกลับ

เป็นเพราะฮอร์โมนจ้า. เดี๋ยวก็หาย

ขึ้นจนไม่มีที่ว่างให้หน้าเลยค่ะ เครียดมาก

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ขึ้นทั้งตัวตั้งแต่พระมาณ 10 สัปดาห์ ตอนนี้28 สัปดาห์ รู้สึกว่าหน้าเริ่มใสขึ้นค่ะ แต่ที่ตัวยังขึ้นเต็มเหมือนเดิม

ชายค่ะ

เป็นเยอะเต็มหน้าเหมือนเจ้าของโพสเลยค่ะ เห่อตั้งแต่ 7week ตอนนี้ 15week สิวยุบลงเยอะแล้วค่ะ แต่รอยดำเต็มเลย เพราะแม่ชอบแกะ

ขอบคุณมากเลยค่ะ

VIP Member

ก่อนท้องเคยใช้ครีมหน้าใสมาก่อนรึป่าวคะ

แรกก็สิวเห่อเหมือนกันค่ะ แต่พอสิวหายฝ้ามาเลยทีนี้ 😂

โอ๊ยสิวโหดมากค่ะแม่

มากที่สุดในชีวิตแล้วคะ