หนูแอบแตกก่อนจ้ากำเนิดคลอดวันที่3ธันวา คลอดวันที่23พ.ย.จ้าปลอดภัยทั้งแม่และลูกคนแม่คลอดธรรมชาติค่ะท

หนูแอบแตกก่อนจ้ากำเนิดคลอดวันที่3ธันวา คลอดวันที่23พ.ย.จ้าปลอดภัยทั้งแม่และลูกคนแม่คลอดธรรมชาติค่ะท

24 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
TapFluencer

บ้านนี้2ธันวา แอบแตกตอน18พฤศจิกา เช่นกันจ้า

เห็นแล้วอยากแตกบ้างจังเลยค่ะแม่🥺🥺🥺

วันเดียวกันเลยค่ะ 23/11/64 กำหนด1ธันวา

ยินดีด้วยจ้า กำหนด 8 ธันวารอๆๆจ้า

TapFluencer

ยินด้วยน่ะคะแข็งแรงๆน่ะลูก

3 ธ.ค เหมือนกัน อยากแตกแล้ววว

TapFluencer

ยินดีด้วยนะค่ะ💗🥰

ยินดีด้วยนะคะ 😊😊

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ 😊🥰

ยินดีด้วยน่ะค่ะ