15 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็แพ้หนักมากค่ะ แต่แพ้ช่วง1-4เดือน หลัง4เดือนอาการแพ้ก็เริ่มหายไปค่ะ ตอนนี้26วีคแล้ว หิว กินทุกอย่างอย่างกะปล้นเลยค่ะ555

แพ้หนักมากเหมือนกันค่ะ ทานรัยไม่ได้เลย ปากขมไม่รับรุรสชาดอะไรเลย

บ้านนี้ 3 เดือนแล้วค่ะกินยาแก้แพ้แก้อาเจียนตลอด ยังไม่หายแพ้เลย T_T

3เดือนกว่าคะ​ แพ้หนักตั้งแต่เดือนแรกเหมือนกันคะ

หายแพ้ตอนเดือนที่4 จะเข้าเดือนที่5ค่ะ

หายตอน4เดือนกว่าๆเกือบจะ5เดือนค่ะ

บ้านนี้ก็แพ้หนักมากค่ะ ทรมานสุดๆ

3 เดือนค่ะหลัง 3 เดือนปุ้บหยุดปั้บ

VIP Member

ของเรา 25 Weeks แพ้รอบที่ 3 แล้วคะ

บ้านนี้หายตอน 5 เดือนค่ะ