92 ตอบกลับ

บ้านนี้2-3วันมีทีค่ะ อีแม่ไม่ค่อยมีอารมณ์ แต่ถ้าอม..ให้พ่อเกือบทุกวันค่ะเพราะอีพ่อมันขอค่ะ

ก็มีบ้างนะค่ะแต่อย่าดีกว่านะค่ะเพราะมันจะทำให้มดลูกหดตัวแล้วก็จะทำให้คลอดก่อนกำหนดค่ะ

สามีบ้านนี้ไม่ค่อยกล้าค่ะ ห่วงลูก ห่วงเราเจ็บ เลยไม่มีค่ะ แต่เขาก็ไม่นอกลู่นอกทางค่ะ

สามีบ้านนี้อาทิตย์ละ1-2ครั้งค่ะ หยุดxxอายุครรภ์8เดือน กลัวลูกอันตรายและแม่เจ็บค่า

ท้องมาได้7ด. คุนพ่อคุนแม่กลัวสารพัดว่าจะเป็นอะไรกับลูก ตกลงกันเลยว่างดค่ะ😉😉

บ้านนี้งดค่ะ ตั้งแต่ท้องมี 2 ครั้งเองค่ะ พ่อกลัวลูกอันตราย #ความเห่อลูกของพ่อ

ไตรมาสแรกก็บ่อยค่ะ พอไตรมาส 2 เค้าสัมผัสลูกดิ้นได้ เค้าก็ไม่กล้า บอกสงสารลูก

บ้านนี้ พอรู้ว่าท้องไม่กล้าเลยค่ะ คุณพ่อยอมอด กลัวจะโดนเบบี๋ ว่างั้นค่ะ 😁😁

บ้านนี้ทุกวันจ้า แต่เอาลูกมาอ้างเพราะกลัวเป็นอันตราย55555 เลี่ยงก่อนดีกว่า

ตั้งแต่รุ้ตัวว่าท้อง จนถึงตอนนี้ 21+4 w สามี ขอทุกวัน เอาท่าปลอดภัยคะ 🤣🤣🤣