ผลอัลตร้าซาวด์

สอบถามแม่ๆหรือผู้รู้หน่อยค่ะ พอดีเป็นคนเป็นประจำเดือนไม่ตรงถ้านับตามประจำเดือนตอนนี้จะท้องได้8 สัปดาห์ แต่เมื่อสองสัปดาห์ที่แล้วจะไปฝากท้อง หมอบอกว่าซาวน์เห็นแต่ถุง ได้ประมาน5 สัปดาห์ พอวันเสาร์ที่ผ่านมาเลยลองเปลี่ยนคลีนิก ผลซาวด์ก็5 สัปดาห์เหมือนเดิม แต่เริ่มเห็นตัวอ่อน เลยสงสัยว่า ทำไมผลซาวด์เวลาต่างกันตั้ง 2สัปดาห์ ทำไมมีผลเท่าเดิม กังวลว่า ลูกจะไม่มีการเจริญเติบโตเลยค่ะ แม่คนไหนมีประสบการณ์ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ เครียดมากเลยค่ะตอนนี้

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ