58 ตอบกลับ

บ้านนี้กินหลังอาหารเช้า-เย็นค่ะ ไม่ต้องเคี้ยว

บ้านนี้หมอใหกิน3เม็ด เช้า-เที่ยง-เย็น หลังอาหาร

Super Mum

พร้อมอาหารคำแรกค่ะเขาเขียนไว้ เคี้ยวไปเลยแม่

บ้านนี้ไม่ต้องเคี้ยวค่ะกินหลังอาหารเย็น1เม็ด

VIP Member

มันไม่ได้บอกว่าเคี้ยวนะแม่ กินเหมือนยาปกติ

บ้านนี้กินหลังกินข้าวเสร็จค่ะ ยาเเละน้ำตาม

บ้านให้กินหลังอาหารเช้าค่าไม่ได้ไห้เคี้ยว

เคี้ยวพร้อมอาหารคำแรกค่ะ หมอเคยบอกแบบนั้น

TapFluencer

บ้านนี้กิน2เม็ดกินก่อนนอนไม่ต้องเคี้ยวค่ะ

บ้านนี้หมอให้กินก่อนนอน 1 เม็ดค่ะไม่เคี้ยว