52 ตอบกลับ

VIP Member

ช่วงแรกเกิดใส่ให้เฉพาะตอนออกไปนอกบ้านและตอนกลางคืนอะค่ะกลัวลูกอึดอัดและถ้าใส่นานกลัวจะอับเกินไปค่ะ

ใส่ตั้งแต่น้องได้สามวันค่ะแม่อาทิตย์แรกใส่แต่กลางคืนหลังๆมาไม่ไหวใส่ทั้งวันทั้งคืนเลยค่ะ

ใส่ตั้งแต่คลอดเลยค่ะ กลับมาบ้านใส่ให้เฉพาะตอนกลางคืน ตอนกลางวันคอยเปลี่ยนผ้าอ้อมเอาค่ะ

VIP Member

วันแรกที่ออกจากรพ.เลยค่ะ พอมาอยู่บ้านก็ใส่แต่ตอนกลางคืนค่ะ สะดือหลุดถึงใส่ตลอดค่ะ

ใส่ตอนแรกคลอดได้เลยค่ะ เพราะถึงไม่ใส่ ทาง รพ.เขาก็มีให้เรานำกลับบ้านอยู่แล้วค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-35763)

บ้านนี้ใส่ผ้าอ้อมตลอดเลยค่ะ กลางวัน-กลางคืน จนปีกว่าๆ เริ่มใส่แพมเพิส😆

แรกเกิดค่ะ แต่ของเราใส่เฉพาะกลางคืนกับเวลาออกนอกบ้านค่ะ กลัวลูกอึดอัด

แรกคลอดเลยค่ะ ช่วงกลางวันจะไม่ค่อยใส่จะใส่ช่วงเย็นจนถึงตอนนอนค่ะ

ใส่ตั้งแต่แรกคลอดเลยค่ะ แต่เราใส่เฉพาะกลางคืนกับเวลาออกนอกบ้านจ้า