2 ตอบกลับ

ท้องแรกคลอดเอง มีเซ็กครั้งแรกหลวมจนรุ้สึกได้ หลังจากนั้นก็ฟิตเหมือนเดิม อารมย์ทางเพศลดลงค่ะ ท้องสองนี้ผ่า ไม่เกี่ยวกับเรื่องเซ็กนะคะ จะทำหมันด้วยเลยผ่า

หลวมยุนายแค่ไหนคะแม่ แล้วใช้เวลาเท่าไหร่ถึงจะกลับมาฟิตเหมือนเดิมคะ ต้องขอโทษที่ถามนะคะ พอดีอยากทราบจริงๆค่ะ

VIP Member

เราเปลี่ยนนะ ตั้งแต่ท้องยันหลังคลอด ไม่มีอารมณ์ทางเพศเลย 🥴🥴

แม่คะ ขออนุญาตสอบถาม การที่เราคลอดธรรมชาติ ตรงไหนของเราที่มันไม่เหมือนเดิมคะ ปากมดลูกหรือว่าเชิงกรานคะแม่ แล้วมันมีโอกาสกลับมาเป็นเหมือนก่อนคลอดมั้ยคะ