67 ตอบกลับ

อัพเดตหน่อยนะคะ น้องเป็นอะไร เกิดจากอะไร

หมอบอกน้องแพ้ผิวหนังค่ะ

หาหมอเถอะค่ะ เดี๋ยวนี้โรคแปลกๆมีเยอะ

หาหมอเถอะคะ...ขี้กลากน้ำนมไม่ใช่แบบนี้

หมอบอกเป็นอะไรค่ะ พอดีลูกเราก็เป็น

หมอบอกน้องแพ้ขมิ้นค่ะ

พาไปหาหมอดีกว่านะคะ อย่าปล่อยไว้นานนะ

ปล่อยไว้นานจังค่ะ หาหมอเถอะ สงสารเด็ก

โห เป็นวันเดียวขึ้นเยอะขนาดนี้แม่รีบหสหมอด่วนเลย

เป็นเยอะมาก หาหมอดีกว่านะคะ สงสารนัอง

ขอบคุณค่ะ พุ่งนี้จะไปหาหมอค่ะ

หาหมอน่ะค่ะ น้องอาจจะแพ้อะไรสักอย่าง

เป็นเยอะมากค่ะ ลองหาหมอดีกว่ามั่ยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ จะพาน้องไปพรุ่งนี้ค่ะ

งดนม อาหารทะเล ถั่วต่างๆ และไปหาหมอคะ