423 ตอบกลับ

ฝันเห็นน้องชายที่เสียชีวิตไปแล้ว...แล้วบอกน้องชายว่าให้กลับมาเกิดเป็นลูกพี่แต่ขอให้มาเกิดเป็นผู้หญิงน่ะ.ในความฝันน้องชายก็บอกว่าเค้าให้มาแค่ขากับแขน.เราก็เสียใจร้องไห้...ผ่านจากคืนนั่นมา..ก็ท้องได้ 4W

ฝันว่าท้อง3รอบติดีเลยค่ะแต่ตอนนั้นก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะคะว่าตัวเองท้องรึป่าวพอดีช่วงนั้นเจ็บท้องด้วย ก็เลยตัดสินใจไปตรวจดูที่โรงพยาบาล สรุปก็มีของขวัญชิ้นน้อยๆอยู่ในท้องเกือบ2เดือนเเล้วค่ะ❤️🥰

VIP Member

ฝันว่าแม่เอาทองมาให้สวยแววว่าวมากตื่นจากฝันเริ่มคิดมากนึดหนึ่งว่าไม่หน้ารับทองจากแม่เลยเพราะพึ่งจะคลอดน้องไปได้ไม่ถึงขวบเลยมาได้อีกคนคงจะวุ้นมากและสุดท้ายก็ท้องจริงๆค่ะตอนนี้ก็7เดือนแล้วค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาเด็กผู้หญิงน่าตา น่ารัก มากๆ มาฝากเลี้ยงค่ะ ในฝันรู้สึกถูกชะตามากค่ะ และพ่อแม่เค้าก้อไม่มารับกลับอีกเลย เราเลยรับเป็นลูก ตอนนั้นประจำเดือนขาด 1 เดือนพอดี แต่ตอนนี้ซาวแล้ว เป็นผู้ชาย . 😁

ฝันตอน7เดือนคะ ฝันว่าอยากเห็นหน้าลูกกันมากกับแฟนเลยทำคลอดกันเอง รู้ว่าแค่7เดือนแต่ก็ยังทำเพราะอยากเจอลูกทำคลอดเสร็จเป็นผู้ชายตัวเล็กมาก ผลออกมาลูกคลอดก่อนกำหนดคะ แต่น้องแข็งแรงดีแก้มยุ้ยเลย 🥰🥰

ก่อนจะรู้ว่าตั้งครรภ์ฝันว่าแม่เอาสร้อยทองส่งให้รับไว้แต่ไม่ได้เอามาใส่ พอรู้ว่าตั้งครรภ์ฝันเห็นงูตัวใหญ่ด้วยความที่เรากลัวงูอยู่แล้วในฝันเลยให้สามีโยนไก่ให้งูกินเพื่อจะให้งูนั้นเลื้อยหนีไป

ฝันว่าลูกของสามีเราที่ตายไป มาเข้าฝันบอกว่าจะไปเกิดใหม่ และไม่เกิน2เดือนเราก็ตั้งท้อง ไม่รู้ว่าลูกของสามีเรากลับชาติมาเกิดหรือป่าว เพราะไม่เคยฝันแบบนี้มาก่อนเรยค่ะ และไม่เคยฝันเห็นเด็กอีกด้วย

ท้องแรกใันฝัน ฝันเห็นช้างค่ะ มาเป็นโขลงเลยและสวยมากๆ สรุปลูกชายค่ะ👶🏻 ท้องสองฝันเห็นช้างเหมือนกัน แต่เป็นช้างพลายมา1ตัว เดินเข้ามาใกล้เรา เราวิ่งหนีค่ะ กลัว ตัวใหญ่ด้วย😅สรุปลูกชายเหมือนกันค่ะ👶🏻

ฝันว่ามีใครไม่รู้จักมีบนก้อนหินใหญ่ ตะโกน บอกว่า จะโยนแหวนทองให้ รอรับไว้ล่ะ พอ โยนแหวนลงมา วิ่งไปรับ พอรับได้ แหวนทองวงนั้นที่รับได้ก็กลายเป็นเด็กน้อย ที่น่ารัก อีกไม่นานก็ตั้งท้อง ได้ลูกผู้ชาย

ฝันว่า "ทะเลาะกับสามี สามีไปเที่ยว แล้วเราก็หอบลูกตามไป สุดท้ายทำใจ นึกว่าไม่เป็นไร เราสามารถดูแลลูก 2 คนด้วยตัวเองได้ เลยกลับบ้าน พอสามีกลับมา เราก็ถามว่า ""พี่กินข้าวมารึยัง"" หลังจากนั้นก็ตื่นค่ะ"