423 ตอบกลับ

ฝันว่า มีเด็ก ผู้ชายมาขออยู่ด้วย เด็กน้อยในฝันน่ารักมาก เลยตอบในฝันว่ามาอยู่ด้วยกันน่ะ ท้องเลยค่ะ ได้ลูกชาย ตอนนี้ 6 เดือนแล้วค่ะ

ตอนตั้งครรภ์​มีคืนหนึ่ง​ฝันว่า​มีคนมาบอกว่า คุณ​ได้ลูกพิเศษ​กว่าไหนๆหน้าตาน่ารัก​ ฉลาด​ ตาโต​ พอเกิดมาหน้าน่ารักจริงๆ​ ตาโต​

ฝันว่าอยู่โรงพยาบาลกำลังจะคลอดน้องเลย..คลอดน้องออกมาเป็นน้องแมวตัวสีขาวเราก็นั่งอุ้มน้องแมวตัวนั้นเพราะเราคิดว่าเป็นลูกเรา

ฝันว่าสามีให้เเหวนทอง3วง น้องชายมาขอไป1วง เเล้วทีนี้ก็มีคนมาขออีก1วง ส่วนอีก1วงสามีรีบใส่นิ้วให้เพราะกลัวเราให้คนอื่นอีก

ฝันว่าองค์พระพิฆเนศ และมีช้างเผือกตัวใหญ่2ตัว งามสง่ามมาก มาให้พรค่ะ

ฝันเป็นเรื่องเป็นราวแค่2ครั้ง ฝันว่ารถหาย เหนื่อยตามหามากๆ ในฝันก็รู้ว่าตัวเองท้อง แต่ก็ต้องหา หาไม่เจอเลยตื่น เป็นแบบนี้ 5555

ฝันว่าเห็นฤาษีใส่ชุดขาว 2 ท่าน ดูสง่ามาก ช่วงท้องได้ 2 เดือน แต่ตัวเองยังไม่ทราบค่ะ ทราบอีกทีก็เดือนที่ 4 ไปแล้วว่าตั้งครรภ์😅

ฝันว่าเพื่อนเอาแตงกวาให้ค่ะ เพื่อนคนนั้นมีลูกชายด้วยแม่เลย คิดตลอดว่าต้องได้ลูกชายแน่ๆเลย สุดท้ายได้ลูกชายจริงด้วยค่ะ😊

ฝันว่าเก็บเงินเหรียญอยู่ในดินเต็มไปหมดเลยค่ะหันไปตรงไหนก็มีแต่เหรียญเต็มไปหมดเลยค่ะ ฝันเรื่องเดิมซ้ำๆหลายครั้งมากกกก

คือเรายังไม่รู้ว่ามีลูกเราคือเราอยากได้สร้อยทองแต่ฝันว่าได้แหวนทอง เอ๊ะคือเราก็งงอยากจะซื้อสร้อยทองแต่ฝันถึงแหวนทอง

ฝันว่ามีคนนำแหวน สร้อย พระมาให้เลือก เราเลือกแหวนแล้วเอาไว้ใต้หมอนกะตื่นมาจะเอาไปขาย พอตื่นจริงๆไม่มีแหวนสักวงใต้หมอน