423 ตอบกลับ

ฝันว่ามีคนเอาเด็กผู้ชายมาให้เลี้ยง แล้วบอกว่าเป็นลูกเรา เราตกใจในฝันเพราะว่าเราไม่มีลูก ผ่านไป2อาทิตย์ซื้อที่ตรวจมา2ขีด ตอนซาวน์หมอบอกได้ลูกชาย

ชอบฝันถึงซอมบี้ ต่างดาว ฝันถึงเรื่องที่ไม่สามารถเกิดขึ้นจริงบนโลก เจอคนแปลกๆแต่จำเนื้อเรื่องไม่ได้เลย ฝันไปทั่ว ยิ่งช่วงแพ้ท้อง3-4เดือน ฝันทุกวัน

ฝันว่าคลอดลูกออกมาน่ารักจ้ำม่ำมากค่ะ พอถึงเวลาไปทำงานไม่อยากไปเลย หลงรักลูกมากค่ะ 👶💞 ตอนนี้ตั้งครรภ์18สัปดาห์แล้วค่ะลูกคนแรกค่ะ ตื่นเต้นมากกกกก

ฝันเห็นญาติผู้ใหญ่ที่เสียไปแล้วที่ไม่เคยเห็นหน้า แต่รู้ว่าคล้ายย่าแต่ผมสั้นกว่า ลอยมาบนเตียง เลยเล่าให้พ่อฟัง พ่อบอกน่าจะย่าที่เป็นน้องสาวย่า

ฝันว่ามีผู้ชายมาชอบ มาบอกรักทุกวันเลยค่ะแต่ละวันไม่ซ้ำกัน ฝันทุกวัน 2 อาทิตย์ติด จนอายุครรภ์ได้ 18 สัปดาห์ ไปอุลตร้าซาวด์หมอหมอว่าได้ลูกชาย พอดี😁

ก่อนคลอด1วัน ฝันว่าตัวเองคลอดแล้วเด็กเป็นผู้ชายตัวขาวมาก และวันถัดมาก็คลอดจริงๆค่ะ เป็นเด็กผู้ชายตัวขาวเหมือนในฝันเลยค่ะ น้องเลี้ยงง่ายมากค่ะ

ฝันว่าลูกดิ้นค่ะ เป็นมือเล็กๆแบมือ5นิ้วกรีดท้องไปทั่วเลยจ้า แล้วก็ถีบเป็นรอยเท้าทั้ง5นิ้วเลยตอนนั้นพูดกับลูกในฝันไปว่าน้องใจเย็นแม่จุกลูก555😅

VIP Member

ก่อนหน้าจะตั้งท้อง แม่ฝันว่ามีพระสงฆ์เอาแหวนเพรชมาไห้คะ สวยมากๆวงใหญ่มาก ตัวเเม่ก็รับไว้คะพอหลังแต่งงานเสร็จประจำเดือนไม่มาปรากฏว่าท้องจ้า

ฝันว่าตัวเองได้บวชเป็นพระแล้วได้บรรลุธรรมจนได้เป็นพระพุทธรูปองค์ใหญ่ที่สุดในวัดนั้นและก่อนที่จะมาอยู่ตรงนั้นตลอดชีวิตเขาให้เงินมา18ล้าน

VIP Member

ฝันว่าใด้ขี่ช้างแล้วอยู่ช้างก็วิ่งไล่ ฝันเห็นช้างหลายตัวมากและก็ฝันบ่อยๆมากๆตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์เลย พอคลอดน้องแล้วไม่ฝันเห็นช้างอีกเลย