423 ตอบกลับ

ฝันว่า สามีแอบจัดงานเซอไพรส์ให้ค่ะ (ในฝันก็งง จัดงานเนื่องในโอกาสอะไร) มี backdrop มีลูกโป่ง มีคนมาร่วมยินดี แล้วสามีก็ออกมาพร้อมแหวนมาสวมให้ที่นิ้วค่ะ …ได้ลูกสาว 🥰

ก่อนจะรู้ว่าท้อง..ฝันเห็นตาที่ตายไปแล้วขอมาเกิดด้วยแล้วอีก2เดือนประจำเดือนไม่มาซื้อที่ตรวจมาตรวจดูสรุปผลออกมาคือท้องจิง..ตอนนี้ท้องก็จะเข้าเดือนที่3แล้วค่ะ

ก่อนตั้งแต่ท้อง ฝันว่าได้ใส่แหวน สร้อยคอทอง พอผ่านมา 2 เดือน ตั้งครรภ์ ช่วงเดือนที่ 3 ชอบฝัน ว่าได้อุ้มทารก ผิวขาว จ่ำหม่ำ ตอนนี้ 4 เดือนแล้ว ก็ยังฝันแบบเดิมๆค่ะ

VIP Member

ช่วงท้องแรกๆ ฝันว่าเห็นช้าง2ตัวแม่ลูก แบ้วเราวิ่งหนี เรากลัวมาก แต่เค้าไม่ได้ทำอะไรเรา พอตื่นคิดแล้วแหละว่าได้หนุ่มน้อยแน่นนอน สรุปซาวมาได้ได้สาวน้อยค้าาา

ฝันคล้ายกันเลย แต่เราใด้ชาย

ฝันว่าเก็บเพรชสีดำนินได้แต่สังเกตดีๆอ่าวมีสติกเกอร์แปะแยูาแกะอแกมาเป็นสีใสปกติโดนแกงยันในฝัน ซาวได้ลูกชายค่ะแต่คลอดออกมาจะโดนแกงอีกรึป่าวก็ไม่รู้😂🤣

ฝันว่าลูกพึ่งคลอดหมอเอาลูกมาให้ หน้าเหมือนแม่จมูกเหมือนพ่อพอลูกยิ้มเห็นฟันลูกเกิด5เล่มตกใจคิดว่ากินแคลเซียมเยอะเกินไปตื่นมาโอ๊ะฝันไป😁26สัปดาห์ค่ะ😘

ฝันว่าสามีซื้อ สร้อยทอง กำไลทอง ต่างหูทอง แหวนทอง ให้ค่ะ พอครบ2เดือน ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจขึ้น2ขีดเลยค่ะ วันถัดไปก็ไปฝากท้องเลยค่ะ ปัจจุบัน 18w1d แล้วค่ะ😊

ฝันว่าเข้าห้องน้ำทิพย์ทุกคืนเลยค่ะ5555แต่ดีนะเราไม่แวะขำๆนะคะ เราฝันเห็นคนอุ้มเด็กมาให้แปลกใจอยู่นะคัท้องแรก แต่ท้องสองฝันว่าแม่ผัวให้สร้อยทองค่ะ

ฝันว่าตัวเองคลอดลูกแล้ว และอุ้มลูกเป็นลูกชายตัวใหญ่และดำมาก และในฝันท้องยังโตอยู่เลยคะ งง มาก แต่ความจริงคือตัวเองอัลตร้าซาวด์แล้วได้ลูกผู้หญิง

ฝันว่าได้เลี้ยงเด็กค่ะ ฝันแบบนี้บ่อยมากลูกใครไม่รู้แต่ในฝันคือยังไม่คลอด สักพักกลายเป็นเอเลี่ยนมนุษย์ต่างดาวบ้าง ไปอยู่ตรงนู้นตรงนี้สลับไปมา😂😂