160 ตอบกลับ

สู้ ๆ นะคะแม่ ดูแลร่างกายให้แข็งแรงเดี๋ยวน้องมาใหม่แน่นอนค่ะ✌✌

เสียใจด้วยนะคะ เจอเหมือนกันเลยค่ะ เดี๋ยวน้องก้กลับมานะค่ะ

สู้ๆนะคะ ดูแลร่างกายให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

VIP Member

สู้สู้นะคะ รักษาร่างกายให้แข็งแรงน้องจะได้กลับมาอีกนะคะ

เสียใจด้วยนะ เดี่ยวน้องก้มาเกิดในท้องคุณแม่ใหม่สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะบ้านนี้เคยแท้งท้องแรกเหมือนกันค่ะตอน8ส

ตอนนี้ก้มีใหม่ได้26 wแล้วค่ะสู้ๆๆๆนะคะแม่ๆๆทุกคน

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลตัวเองดีๆเดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ

ถ้าเวลาไม่ตรงกับสามี แนะนำให้พึ่งวิธีการแพทย์อื่นค่ะ

คงต้องได้แต่รอค่ะ

เสียใจด้วนนะคะดูแลตัวเองดีๆน้องจะกลับมาใหม่นะ

VIP Member

เสียด้วยค่ะคุณแม่ สู้ๆนะค่ะเดะน้องก็มาใหม่