40 ตอบกลับ

รีบไปซาวด์ด่วนค่ะเพราะเรามีประสบการณ์ ท้องนอกมดลูกมาก่อน

รอซาวด์อีกรอบนะคะแม่ ขอให้เจอน้องนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

หมอกดๆที่ท้องก็ทราบเลยเหรอคะ ว่าไม่เจอน้อง หมอเก่งจัง

ค่ะคงต้องไปซาวด์ที่คลีนิคเเล้วค่ะ

ตอนที่ท้องนอกมดลูกก็แบบนี้เลยค่ะกดยังไงก็ไม่เจอ

VIP Member

ปกติถ้าอัลตร้าซาวด์ก็จะได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน9วีค ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ซาวด์ช่องคลอดคะ ซาวด์ฟังเสียงหัวใจ

บางบ้าน 5 วีคก็เจอแล้วนะคะ เราเจอตอน 7 วีค

บ้านนี้กดก็ไม่เจอค่ะ ตอน 10w แต่ซาวด์เจอ

ไปเลยค่ะ คลินิคเครื่องซาวดฺ์เค้าชัดมาก

บ้านนี้เจอตอน8วีค รอซาวน์อีกรอบนะคะ

10วีคเจอน้องและเสียงหัวใจค่ะ