50 ตอบกลับ

ไม่ต้องกังวนน่ะแม่ บางคนเจอช้าบางคนเจอเร็ว

ขอบคุณนะค่ะแม่

ใปตอน16วีค เจอน้องคะแต่ไม่ชัด นัดอีกที23ธค.ค้า

ขอให้น้องแข็งแรงนะค่ะ

VIP Member

คุณแม่บำรุงเยอะๆค่ะ น้องจะได้แข็งแรงค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เจอตัวน้องตอน 12w ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

VIP Member

คุณหมอมีลองฟังเสียงหัวใจด้วยมั้ยคะ

ไม่ได้ฟังคะแม่ อีก2อาทิต จะย้ายคลีนิคค่ะ ซาวช่องคลอดเลยค่ะ

VIP Member

อย่าคิดมากค่ะรอซาวอีกรอบค่ะคุณแม่

ขอบคุณนะคะ แม่

เจอน้อง7w ค่ะ ตรวจแบบภายในน่ะค่ะ

ของบ้านนี้เจอตั้งแต่6wน่ะค่ะ

บ้านเจอตอน 10+5 w ค่ะ ใจเย็นๆนะค่ะ

ขอบคุณค้ะแม่

9วีคบ้านนี้เห็นชัดเจนเลยนะคะ

ค่ะ คิดว่าหน้าท้องแต่และคนน่าจะไม่เหมือนกัน แม่บ้านนี้หน้าท้องหนา น้องยังตัวเล็กค่ะ