115 ตอบกลับ

VIP Member

ทำใจให้สบาย เดี๋ยวน้องเค้าพร้อมและแข็งแรง เค้าก้กลับมาใหม่ค่ะ

สู้ๆ​ นะคะแม่​ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่น๊า​ เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌️✌️

เสียใจด้วยค่ะแข็งแรงไวๆนะคะ. แข็งแรงแล้วเดี๋ยวน้องก็มาใหม่

เสียใจด้วยนะค่ะสู้สู้ค่ะขอให้น้องมาเกิดใหม่เร็วๆนะค่ะแม่

สู้ๆนะคะแม่ เมื่อพร้อมน้องจะกลับมาแน่นอน เสียใจด้วยค่ะ ✌🏻

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่✌️

เสียใจ​ด้วย​นะ​คะ​ เป็นกำลัง​ใจ​ให้​คุณแม่​ค่ะ​ สู่ๆ

เสียใจด้วยนะคะแม่ ไม่เป็นไรนะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยคะคุณแม่ เป็นกำลังใจคุณแม่เข้มแข็งนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้คะสู้ๆคะแม่💞✌️✌️