69 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะตัวเล็กกินนมแม่อย่างเดียว

ใช่คะ นมแม่ย่างเดียวเหมือนกัน บางคนบอกว่าน้ำนมแม่ไม่หวานลูกเลยไม่อ้วน พอลองชิมแล้วไม่หวานจริงๆด้วยคั😂

VIP Member

บ้านนี้6เดือน9วัน หนัก7โลจ้านมแม่ล้วน

บ้านนี้4เดือน20วัน 6โล6เหมือนกันจ้า

น้อยเหมือนกันจ้า6เดือนหนัก6โลครึ่ง😂

บ้านนี้6เดือน6.6โลหมอบอกปกติดีแต่ผอม

VIP Member

บ้านนี้ตัวเล็กได้แม่ค่ะ 6เดือน 7.2 โล

โกนผมไฟน้องมั้ยคะผมยาวเร็วสวยเลย

เหมือนกันคะแม่ 7เดือน ก้อ7โล 😂

บ้านนี้ 2 เดือน 23 วัน หนัก 6 โลกว่าค่ะ

บ้านนี้2เดือน 5โลเกือบ6 แล้วครับป๋ม 😁

ใช่ค่ะ น้ำหนักเกินเกนแล้วค่ะ 😊