ลูกแพ้อะไรไม่รู้ หาหมอไม่หายสักที

ลูกแพ้อะไรไม่รู้ไม่หายสักที เปลี่ยนนมก็แล้ว กินยา ทายาก็แล้ว หาหมอก็ไม่หายขาด ลูกบ้านไหนเป็นแบบนี้แล้วหายบ้างคะ สงสารลูกคงจะคัน ไม่สบายตัว

ลูกแพ้อะไรไม่รู้ หาหมอไม่หายสักที
36 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ถ้าเป็นแถวบ้านนอกก้อจะพาไปเป่าคะลองดูนะคะ

เปลี่ยนหมอไหมค่ะ? ลองตรวจภูมิแพ้นะค่ะ

VIP Member

น้องกินนมไรคะแม่น้องแพ้นมวัวหรือป่าว

5y ago

พาน้องไปหาหมอผิวหนังเลยคะ

เปลี่ยนหมอดูอาการน้องดีกว่าค่ะแม่

เป็นเริมไหมคะลองเปลี่ยนหมอรึยัง

ขอบคุณทุกคนมากๆนะคะสำหรับคำแนะนำ

VIP Member

ลองหาหมอผิวหนังเฉพาะทางหรือยังคะ

VIP Member

รอยใต้ตาเหมือนแพ้น้ำตาเลยนะคะ

VIP Member

สกินเทสดูคะจะได้รู้ว่าแพ้อะไร

ลองปรึกษาคุณหมอเทอดพงษ์ดูค่ะ