78 ตอบกลับ

บ้านนี้​ 3เดือน​18วันยังไม่มีท่าทีจะคว่ำเลยค่ะ​ สงสัยติดพุง

เดือนกว่าก็เริ่มจะทำท่าคว่ำละค่ะ แต่คว่ำได้จริงๆก็2 เดือน

น้องบ้านนี้คว่ำ ตอน 3 เดือน 10 วัน คว่ำทั้งวันเลย ไม่มีเหนื่อย

ตอนนี้ 5 เดือนวางไม่ได้เลยจ้าจะคว่ำอย่างเดียว😄😄😄

VIP Member

เอาน้องนอนบนพื้นเอามาเล่นบนพื้นเดียวคว่ำเองค่ะ

3เดือนกว่าๆค่ะ เดี๋ยว4เดือนละพลิกคว่ำเองได้ละ

VIP Member

บ้านนี้2เดือน3วันคว่ำค่ะ​ หงายได้ตอน​ 3เดือน​

เอานอนหงายกับเบาะดูค่ะ เดี๋ยวเค้าก็คว่ำเอง

ตอนนี้น้องน้องก็เริ่งพลิกแล้วคะน้อง3เดือน

บ้านนี้คว่ำ 5 เดือน นั่ง 7 เดือน 9 เดือนคลานค่ะ