80 ตอบกลับ

บ้านนี้ใม่ค่อยดิ้นจ้า เเต้ถ้าดิ้นจะดิ้นเเรง

เป็นเหมือนกันค่ะดิ้นทั้งคืน กำหนด21พ.ค.ค่ะ

บ้านนี้ทั้งวันเลยค่ะ จะนั่งจะนอนดิ้นแรงมาก

8พ.คค่ะดิ้นทั้งวันเลยค่ะ ดิ้นทีน้ำตาแทบร่วง

VIP Member

บ้านนี้ดินแรงมากดิ้นบ่อยด้วย เจ็บไปหมดเลย

บ้านนี้​ ดิ้นเยอะช่วงกลางคืนตลอดเรยจ้า😅

ดิ้นทั้งคืนค่ะ​ ดิ้นต่ำเสียวท้องน้อยค่ะ

บ้านนี้17 พค. ดิ้น จนแทบไม่ได้นอนเลยค่ะ😂

เหมือนกันเลยค่ะ ทรมานสุดๆ กำหนด 5พ ค. ค่ะ

ดิ้นจนไม่ได้หลับเลยจร้ลูกบ้านนี้นะคะ