35 ตอบกลับ

29​มิ.ย. รู้สึก​แล้ว​ค่ะ​ส่วนใหญ่​เป็นช่วงก่อนนอน

17w2dค่ะ

VIP Member

8มิย กลางคืนดิ้นแรง ทั้งคืนจนนอนไม่หลับเลยค่ะ

17+3w ยังเลยค่ะ​ หน้าท้องหนา​ น่าจะรุ้สึก20wค่ะ

10มิถุนาดิ้นเก่งดิ้นแรงจนเจ็บไปหมดแล้วค่ะ

26 มิ.ย. ตอดเก่งมากเลย ทั้งกลางวัน กลางคืน

5 มิ ย ดิ้นเก่งมากค่ะ โดยเฉพาะกลางคืน

VIP Member

29 มิถุนา​ ชอบเต้นระบำในท้องมากๆค่า🤣

5​ มิ.ย.​ 20w​5d ดิ้นแรงกว่าตอน18w6dอีกค่ะ​

VIP Member

19 มิถุนา ดิ้นเหมือนจัดคอนเสริตคะ

รู้สึกแล้วค่ะ บ้านนี้11 มิถุนาค่ะ