340 ตอบกลับ

ของเล่นสุดโปรดเป็นตุ๊กตากระดาษค่ะ เพราะสมัยเด็กได้เงินไปโรงเรียนแค่วันละ 10 บาท ไม่เคยมีของเล่นที่ต้องซื้อเหมือนกับเด็กคนอื่นเลย

ของเล่นโปรดวัยเด็กของคุณพ่อคุณแม่ ของคุณพ่อ 1.ม้าก้านกล้วย 2.ลูกแก้ว 3.รถไถลาน ของเล่นของคุณแม่ 1.บาบี้กระดาษ 2.กระโดดยางวง 3.ตุ๊กตาบาบี้

VIP Member

ตอนเด็กๆของแม่แค่ได้ปีนต้นไม้เป็นอะไรที่สุดๆมากแล้วตอนนั้น ตอนเด็กๆของแม่คือกระโดนยาง หมากเก็บ ปีนต้นไม้ เล่นซ่อนแอบ โอ้ยฟินนน

เครื่องปั้นดินเผา ที่มีหม้อ เตา เตาขนมครก ครก สนุกมากค่ะ เอาทราย ดินเหนียว ดอกไม้มาเล่น ถ้าพ่อแม่ว่างก็เอาไข่นกกระทามาทำจริงๆค่ะ

VIP Member

ตอนนี้อายุ 34 ของเล่นสุดโปรดคือเลโก้ค่ะ ชอบทุกครั้งที่ได้หยิบออกมาต่อตามข้างกล่องและนับจำนวนของเลโก้ทั้งหมดว่ายังอยู่ครบไหมคะ

TapFluencer

ของเล่นตอนเด็กคุณแม่ชอบ ตุ๊กตากระดาษ กับบาร์บี้มากๆค่ะ เล่นได้เป็นวันๆ จินตนาการล้ำเลิศมาก 😂 ส่วนคุณพ่อ ชอบหุ่น mark rider กับ game boy ค่ะ

เตาขนมครกดินเผา จำได้ว่าแม่ให้เป็นของขวัญเล่นกับน้องทุกวันไม่เบื่อ วัตถุดิบหาริมทาง ทุกวันนี้ก็ซื้อเป็นเซ็ทครัวให้ลูกๆเล่น

ของเล่นสุดโปรดของคุณแม่ก็คงไม่พ้นตุ๊กตาบาร์บี้ค่ะ 😆 แต่งตัว ทำผม แล้วก็จินตนาการว่าไปเที่ยวประเทศอื่นๆ🥰 มีความสุขมากเลยค่ะ

Super Mum

ของเล่นสุดโปรดของมี๊สมัยเด็กคือ ร้านขายของจำลองค่ะ ชอบมาก ชอบขายของ รับบทเป็นแม่ค้าแล้ว 1 พอมีลูกก็รับบทเป็นลูกค้าแทนค่ะ 🤣

ของเล่นสุดโปรดคงเป็น เป็นดินเป็นทราย ใบไม้ข้าางบ้าน มาเล่นขายของ รับบทเป็นแม่ค้าท่านหนึ่ง สนุกมากค่ะเล่นได้ทั้งวันเพลินๆ