72 ตอบกลับ

บ้านนี้พึ่งได้เมื่อวานคะ แบบเดียวกันเลยคะแม่

VIP Member

ได้แล้วค่ะ จาก รพ.ชุดนึงแล้วก็ลงทะเบียนชุดนึง

มีเลขพัสดุให้แล้วเราเช็คได้ที่ขนส่งไหนค่ะ

ยังไม่ได้เลยค่ะแม่เพิ่งสมัครไปไม่กี่วัน😅

ได้เหมือนกันเลยค่ะ ของพึ่งถึงเมื่อวานนี้

พึ่งได้เมื่อวานเหมือนกันค่ะเครอรี่มาส่ง

VIP Member

ได้แล้วจ้าของมาถึงเมื่ออาทิตที่แล้วค่ะ

เหมือนกัน เพิ่งได้มาเมื่อวาน 1 เดือนเต้ม

VIP Member

ยังไม่ได้เลยค่ะ ลงทะเบียนเดือนนึงเเล้ว

ลงทะเบียนทางไหนหรอคะ เค้าไม่รู้จริงๆ 😂