30 ตอบกลับ

อยากทราบเพศน้องเหมือนกันค่ะ แต่ซาวแล้วน้องอาย ปิดหมด 🤣🤣

ขอบคุณนะคะ รอวันที่ 3 ไปซาวอีกรอบจ้า ลุ้นเหมือนกันว่าจะ ญ หรือ ช ในใจอยากได้ ญ จ้า

อิจฉาจังเลยค่ะอยากเห็นเพศลูกเร้วบางจังทำยังใงดีค่ะ

เดี๋ยวก็เห็นค่ะคุณแม่ ถ้าตัวเล็กไม่แกล้งน๊าา

บ้านนี้15wแล้ว ยังไม่รู้เพศเลย แอบอิจฉา ภาพชัดมากเลย

ลุ้นรอบหน้าต่อค่ะคุณแม่ ฝีมืออาจารย์หมอ ภาพสวยชัด ทุกรอบเลยค่ะ

บ้านนี้19วีคยังไม่รู้เลยค่ะซาวมา3, 4ครั้งแล้ว

15วีค 3วัน. กำหนดคลอด 15 สค. #ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ 😊

16week 3d ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ. กำหนดคลอด8 สิงหา❤

ขอบคุณค่ะ

อิจฉาจังค่ะ 20 วีคยังไม่รู้เพศเลยค่ะ 😂😂

555 ทำใจแล้วค่ะ รู้ตอนคลอดเลยแล้วกัน

VIP Member

บ้านนี้17w ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ท้องแฝด

18วีคแล้วซาวกี่ทีก็ไม่เห็นเพศเลยค่ะ

ลุ้นทุกเดือนเลยค่ะ😍

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลย 15 วีคเเล้ววว

อยากรู้เต็มที่เเย้วววว555555.