12 ตอบกลับ

ชัดค่ะถ้าลูกยอมให้เห็นบ้านนี้ซาวด์3รอบกว่าจะได้เห็นชัดแบบนี้ ถ้าน้องอยู่ท่าที่ไม่เหมาะที่จะซาวด์ก็ซาวด์ไม่เห็นค่ะ

ครั้งละ2500ค่ะ

เห็นชัดค่ะหมอนับนิ้วมือนิ้วเท้าให้ดูว่าครบไหม นับหัวใจ4ห้อง ดูปากแหว่งเพดานโหว่ชัดมากค่ะ แพงหน่อยแต่คุ้มค่ะแม่

4มิติเท่าไหร่หรอคะ

VIP Member

เห็นค่ะ หมอจะเช็คตั้งแต่ห้องหัวใจ ระบบเส้นเลือด แขน ขา นิ้วมือเท้า ปากแหว่งเพดานโหว่ ด้วยค่ะ

เห็นทุกอย่างคะ ขึ้นอยู่กะหมอที่ซาวด์ด้วยคะว่าชำนาญแค่ไหน

เห็นได้ชัดค่ะ อยากรู้อะไร4มิติบอกได้หมดค่ะ

Super Mum

เห็นค่ะ หมอจะไล่อวัยวะให้ดูทีละอย่างเลย

เห็นชัดเจนแน่นอนค่ะ

VIP Member

ชัดแจ๋วค่ะ

ชัดจ้าาา

ชัดมากคะ