35 ตอบกลับ

เปนเหมือนกันเลยค่ะ ทั้งแกะทั้งเกาะเปนจุดดำจุดแดงเต็มเลย คลอดจะหายไหมยังกังวลยุเลยค่ะ

เราก็คันค่ะ แต่ไม่มีผื่นขึ้น หลังอาบน้ำโปะแป้งเด็กไปหนาๆเลยค่ะ เราว่าช่วยได้นะ

บ้านนี้ทาคาลามาย สลับกับแป้งเย็นพอทุเลาลงบ้างค่ะ (อย่าเกานะคะ คลอดแล้วก็หายค่ะ)

ตามๆ บ้านนี้เป็นเหมือนกันคะ ไม่ได้ใช้อะไรเลยนอกจากทาแป้งเย็น

VIP Member

บ้านนี้มันมือทั้งแกะทั้งบีบคะ ตอนนี้หายละเหลือแต่รอยแผลเปน

ของเราขึ้นที่ท้อง เม็ดสองเม็ด แต่คันมากกกกกกยังกะยุงกัด

เป็นเหมือนกันค่ะตามคอและหน้าอก ตอนนี้ดีขึ้นแล้วค่ะ

คลอดแล้วถึงจะหายค่ะคุนแม่ ทาแป้งโยคีพอบรรเทาได้ยุค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทั้งหน้าท้องและตัว😥😥คันไปหมด 38w3d

บ้านนี้ขึ้นทั้งแขนทั้งหลังทั้งหน้าท้องเลยค่ะ