51 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้พึ่ง7เดือนยังไม่ลาย แต่คาดว่าไม่น่าจะรอด

8 เดือน กำลังเริ่มแตกเลยทาครีมทุกอย่างก็ไม่รอด😅

บ้านนี้ก็ทาเช้าเย็นค่ะ ไม่รอดเหมือนกัน 🤣

แตกตอนเดือน 7 ค่ะ นึกว่ารอด มาแตกตอนโค้งสุดท้าย

555 พอกันเลยค่ะ ถ้าออกมาตัวไม่ตัว ไม่คุ้มกับที่แตกนะ จะทุบให้ 555

บ้านนี้8เดือนค่ะ แอบลุ้นเหมือนกันว่าจะลายไหม

8 เดือนไม่น่าจะลายแล้วนะคะแม่ แอบอิจฉา 😁

นี้หลังคลอด​ (ขออภัยรูปอาจจะหน้าเกลียด😂)​

หลังคลอดกี่เดือนคะ หน้าท้องยุบสวยมาก

8เดือน เราไม่ลายค่ะ รอลุ้นใกล้คลอดจะรอดไหม

ไม่ลายดีแล้วค่ะแม่ บ้านนี้มาตายตอน 2 เดือนสุดท้าย น้ำตาตกในเลย ทาครีมทุกวันก็เอาไม่อยู่ 🤣

บ้านนี้ตอนท้องไม่ลายค่ะมาลายหลังคลอด😭

ลายหลังคลอดมีจริงหรือนี่ คุยกับแม่ แม่บอกว่าท้องลายเป็นเส้นขาวๆหลังคลอดค่ะ ยังคิดว่าแม่ไม่ได้ส่องกระจกดูท้องก่อนคลอดรึป่าว เลยไม่เห็นรอยแตก 😅

20+3 วีคคะแม่ ท้องแรก น้ำหนักขึ้น 9 โลแล้วคะ

น้ำปนักขึ้นเยอะมาก 😅

บ้านนี้40+3w.ไม่ลายเลยค่ะไม่ได้ทาครีมเลย

อิจฉา 😂

เบบี้ออยทาบ่อยๆค่ะแม่ ท้อง ก้น ขา