35 ตอบกลับ

16จะ17ปีหมอนัดคลอด17กันยานี้แล้วค้ะ

ตอนนี้อายุ16ค่า สู้ๆนะคะคุณแม่❤️

บ้านนี้ก็16จร้าตอนนี้37+4 วีค

บ้านนี้19ปี ดีใจมาก

บ้านนี้ท้องตอน18ค่ะ ตอนแรกเครียดมากจะเอาออก สุดท้ายเปิดใจคุยกับทั้งสองฝ่าย เขายินดีด้วยซ้ำดูแลดีมาตลอด แบกท้องจน8เดือน ครูรู้เพื่อนรู้ให้พักไปก่อนค่อยมาสอบปลายภาคทีเดียว สิ่งแวดล้อมดีอะไรก็ดีค่ะ เราเป็นคนที่คนในรร.รู้จักเป็นระดับนึงเลยค่ะ คนนินทาแบบเยอะมาก ตอนแรกรับไม่ได้เลยอยากออกเรียนมาก แต่ทำไงได้เราทำเองเราต้องยอมรับความจริง ตอนนี้ไม่แคร์ใครแล้ว อนาคตสำคัญแต่สิ่งที่อยู่ตรงหน้าสำคัญกว่า👶💗