60 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องแรกไม่ทันสังเกต ท้องสองนี้ดำ จริงๆค่ะ คอ รักแร้😫😣

มีแต่คนทักค่ะว่าดำเริ่มหมดความมั่นใจเลย😅😅😅😅

เปนค่ะกังวลมากกลัวไม่กลับไปเป็นเหมือนเดิมค่ะ

บ้านนี้เป็นเส้นเลยค่ะ พอคลอดก็จะค่อยๆหายค่ะ

ดำคะ แต่พอคลอดเดี๋ยวก็หาย ลูกคนแรกก็เป็นคะ

บ้านนี้จั๊กดำค่ะ แอบขำตัวเองอยู่เหมือนกัน

VIP Member

เป็นค่ะ ตอนนี้ที่คอเหมือนใส่สร้อย 3 เส้น 😂😂

บ้านนี้จักกุแร้ดำ คอก็มาเป็นสร้อยเลยจ้า

ทั้งคอดำ..ทั้งติ่งเนื้อขึ้นเต็มคอเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้ดำสุดๆ หน้าเกียดมากๆ ได้ลูกชาย