60 ตอบกลับ

รอยดำหลังคลอดเดี๋ยวก็หลุดบ้านนี้คลอดได้เดือนกว่าๆหายหมดแล้วค่ะ เราว่าดำดีกว่าแตกนะคะรอยแตกรักษาไม่ค่อยหายค่ะ

หน้าดำ คอดำ รักแร้ดำ กลิ่นตัวแรงมาก สุดๆไปเรยทุกอย่าง ท้อง2 ท้องแรก ไม่ขนาดนี้ แอปตดใจตัวเองเหมือนกัน

แม่บ้านนี้คอดำรักแร้ดำสิวขึ้น​ แต่ไม่สนค่ะ​เพื่อ​ลูก​แม่ทนได้ เพราะพอคลอดน้องแล้วจะจางลงไปเอง​

ผิวคล้ำ คอดำ สิวเต็มหลัง และหน้าอก อีแม่พังมาจ้า เพื่อเจ้าตัวเล็กอีแม่นี้ยอม 😂🥰

บ้านนี้คอดำค่ะ แต่คลอดเสร็จเดียวก็หายเองค่ะ ฮอร์โมนกำลังเปลี่ยนค่ะ

ทั้งคอทั้งจั๊กแร้ เลยค่ะ​ ดำขึ้นมาก​ ท้องแรกยังไม่ขนาดนี้เลยย​

เป็นเรื่องปกติค่ะคุณแม่ หลังคลอดเดียวมันจะกลับเป็นปกติเองค่ะ

คล้ำขึ้นค่ะ แต่รักแร้ ขาหนีบคือดำมากก แต่พอคลอด ก็ค่อยๆ หายค่ะ

เป้นคะ..หน้าใสคอดำ..รักแร้ก้อดำหวังว่าหลังคลอดคงจะดีขึ้น

คอดำและจั้กแร้ดำค่ะ​ ดำแบบตกใจ​ นึกว่าขี้ไคลขัดก็ไ​ม่ออก​