19 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ด้วยเพราะช่วงแรกๆ โควิด ที่ทำงานเลยให้ wfh อยู่ห้องกัน 2 คน เลยไม่ใส่ แต่พอกลับมาทำงาน ใส่ชุดชั้นในของคนท้อง ยังอึดอัดมาก เป็นผื่นแดง

ใส่เฉพาะออกจากบ้านคะ เวลานอนถอดออกหมดคนใต้ใส่ผ้าถุงนอนอย่างเดียวเมื่อก่อนไม่ชอบใส่เลย ตอนนี้อึดอัดไปหมด

ใชคะอึดอัดมาก😃

บ้านนี้ไม่ใส่เลยค่ะ ถ้าออกไปข้างนอกจะใส่เสื้อหนาวทับอีกรอบนึง เพราะไปแปปเดียว ใส่เเล้วอึดอัดมากเเม่😅

ใชคะอยู่บ้านไมใสแต่พอออกนอกบ้านก็จะใสเสือกล้ามข้างในค่ะ😁

VIP Member

บ้านนี้ไม่ใส่เลยจ้า ใส่เฉพาะตอนออกไปข้างนอก แต่ส่วนมากก็อยู่แต่ในบ้านไม่ได้ไปไหนเลย😂

เหมือนกันเลยจร้า😂

บ้านนี้ใส่แค่ตอนกลางวันค่ะ กลางคืนไม่ใส่อะไรเลยเพราะอึดอัดค่ะ😄😄

ทั้งกลางวันและกลางคืนคือไม่ใสเลยค่ะ

คลอดลูกมา2เดือน ยังไม่ใส่เลยค่ะ 55555 คงต้องหัดใส่ใหม่ มันไม่ชิน

ใส่เฉพาะตอนออกไปข้างนอกเท่านั้นล่ะค้ะอยู่ห้องก็ฟรีสไตล์😂

สบายเลยใชไหมแม่😂

ไม่ค่อยใส่เหมือนกันค่ะ อึดอัด คันทั้งที่เพิ่งอาบน้ำใหม่ๆ

ใชๆเหมือนกันเลยค่ะแม่นึกว่าเป็นคนเดียวสักอีก

เป็นเหมือนกันค่ะ อึดอัด จะใส่ตอนออกไปข้างนอกอย่างเดียว

อึดอัดมาก..

VIP Member

เป็นค่ะใส่แล้วหายใจไม่ออก เพิ่งเคยเป็น #ท้องที่ 3 ค่ะ

เราซื้อไซค์ใหญกว่าก็ยังอึดอัดค่ะ