22 ตอบกลับ

รอบแรกสูง187, รอบ2 ตรวจ4ค่า ผ่าน3ใน4ครั้ง เกินมา2แต้ม หมอให้ผ่านแต่ก่ยังต้องคุมจ้า

บ้านนี้รอบแรก 160 ไม่ผ่านค่ะ รอบ 2 คุมอาหารก่อนไปตรวจ 4 เข็ม ผ่านฉลุยเลยค่ะ สู้ๆนะคะ

งดหวาน งดเเป้ง ค่ะ ต้มน้ำใบเตยกินด้วยค่ะ

รอฟังผลเสาร์นี้ค่ะ ขอให้ผ่านเถอะ พยาบาลเจาะเลือดเจ็บ T_T กลัวโดน 4 เข็มค่ะ

ไม่ผ่านทั้งสองรอบค่ะ คุมอาหาร และตรวจปลายนิ้วตรวจ ยาวๆไปจนคลอดค่ะ

เราก้ไม่ผ่าน167เจาะ5เข็มไม่รุ้จะผ่านไหม เจาะเยอะมั้ยก้ม่รุ้อีกคิดมาก

ตรวจรอบแรก​น้ำตา​ล+1​ ค่ะ​ วันที่7​ หมอนัดตรวจอีกรอบค่ะ​

ตรวจแล้วสี่เข็มก็ยังไม่ผ่านต้องนัดเจะทุกเดือน

รอบแรก 180 เลยค่ะ คุมอาหารไปเจาะอีกรอบ ผ่านค่ะ 😊

ลองต้มใบเตยดูค่ะแก้น้ำตาลในเลือด

เราค่ะไม่ผ่าน แต่ตอนนี้ผ่านแล้ว