128 ตอบกลับ

เราทองแรกๆ สิวขึ้นหน้าตาขี้เหร่มากคิดว่าจะได้ลูกชายเพราะพ่อเขาอยากได้ลูกชายพอ 5-6 เดือนมาสิวหายหมดเลยได้ลูกสาวค่ะ🤣🤣

ก่อนท้องเราสิวเต็มหน้ามาก พอท้องสิวเริ่มหายเกลี้ยงหน้าใส แต่เหลือแค่ร่องรอยแผลที่บีบ สรุปได้ลูกสาวจร้า

บ้านนี้ลูกสาว แม่โทรมมาก ขี้ไคลคอขึ้นเต็ม รักแร้ดำ อ้วนดำ ขี้แหล่มากค่ะ แต่ลูกออกมาผิวดี ได้11วันแล้วค่ะ

ไม่จริงค่ะ ท้องคนแรกเราน่าใสน่าขาวยายคนหนึ่งทักว่าน่าใสขาวจังสงสัยจะได้ลูกสาว ไม่จิงเลยเราได้ลูกชาย

ไม่รู้ว่าจริงไหม ของเราลูกคนแรกผู้ชายทั้งดำทั้งสิวเห่อคะ ท้องสองนี้30wแล้ว หน้าใสผิวใส ได้ลูกสาวค่ะ^_^

บ้านนี้ก่อนท้องมีสิว แต่พอท้องสิวไม่ทีเลยค่ะหน้าใส มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว และแล้วก็ได้ลูกสาวจริงๆ

เราหน้าใสค่ะ สิวไม่ขึ้นเลยสักเม็ด มีแต่คนทีกว่าได้ลูกสาวแน่ๆ ไปซาวด์มาผู้ชายจ้า ไข่ใหญ่มาเลย

ดูไม่ได้หลอกค่ะ ต้องหมอซาวอย่างเดียว ตอนท้องแรก หน้าใส ได้ผู้ชาย มาท้องนี้หน้าพังยับ ได้ผู้หญิงค่ะ

เราท้องแล้วมีแต่คนทักว่าขาวขึ้นสวยขึ้นหน้าขาวผ่องมากมีแต่คนทักว่าลูกสาวแน่ๆสรุปซาวออกมาผช.จ้าา

ไม่เสมอไปค่ะ. เราท้องหน้าผ่องมาก มีแต่คนทักว่าลูกสาวแน่ๆ. 16 สัปดาห์ ไปซาวด์ดู. จู๋น้อยโผล่ซะงั้น 55555