🎶เพลง . . . . เปิดทีไร ลูกน้อยต้องแดนซ์ตลอด

มีเพลงอะไรกันบ้างคะแม่? บอกแอดหน่อยจ้า 😍 ลูกไม่เต้นแต่แม่เต้นก็ได้จ้า 11/12/2563

🎶เพลง . . . . เปิดทีไร ลูกน้อยต้องแดนซ์ตลอด
99 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เพลงลูกทุ่งที่พ่อร้องทุกเพลงเลยจ้าาา ❤️🐷

บทสวดมนต์​จ้าเปิดที่ไรดิ้นในท้องแม่ตลอด

VIP Member

เพลงอะไรที่เป็นจังหวะมันส์ๆดิ้นเก่งคะ

VIP Member

เต้นได้ทุกเพลงคับ เพราะหนูชอบเต้น😁😅

คุณพ่อเปิดการ์ตูน ลูกดิ้นตลอดเลยค่ะ

VIP Member

สาวบางโพค่ะลูกบ้านนี้ชอบมากๆ🤩

ทุกเพลงในติ๊กต๊อก แม่ชอบเล่น555

เอวลั่นปัดค่ะ ได้ยินทีมีโยก555

พักก่อน สุดปัง วิบวับ ก้มต่ำ

อุ๋งๆ (ชูมือขึ้นเเล้วหมุนๆ)