110 ตอบกลับ

แต่ละคนปวดไม่เหมือนกันในแต่ละที่ คุณแม่อดทนนะคะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่าา​ ยิ่งถ้ากินอิ่มมากๆจะเป็นค่ะ

เรา28wเป็นช่วงๆบางครั้งก็ไม่เป็น แต่ไม่ปวดหลัง

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นบางครั้ง ปวดจี๊ดๆ เสียดๆ

เราเป็นทัสองข้างสลับกันแล้วแต่วัน😑ทรมานมาก

ปวดข้างเดียวกันเลยค่ะ​ น่าจะเป็นปกตินะคะแม่

ไม่เกิน1อาทิตย์ก็หายคะเองคะมดลูกขนายตัวคะ

ปกติค่ะบ้านนี้เป็นอยู่เป็นอาทิตย์เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวก็หายเดี๋ยวก็ปวด

ตอนท้องเราปวดเหมืนโดนเอาไม้เเทงเลยค่ะ