28 ตอบกลับ

VIP Member

แม่กี่วีคแล้วคะน้ำหนักขึ้นเท่าไหร่บ้านนี้เดือนเดียวขึ้น10โลกังวลมาก

อ่อคะ สงใสแม่น่าจะมีกรรมพัน บ้านนี้ไม่มีกรรมพันเป็นเบาหวานน้ำหนักขึ้นเยอะกินแต่ของหวานๆก็ยังตรวจไม่เจอเบาหวาน

บ้านนี้น้ำตาลในเลือดก้อสูงค่ะ อาทิตหน้าหมอนัดเจาะเบาหวาน 3 เข็ม 😅😰

แม่โดนมาวันนี้เลยค้ะ 3 เข็ม

ตรวจน้ำตาลตอนกี่เดือนคะ แอบกลัวตัวเองเหมือนกัน

เราไปรพ.ครั้งแรกหมอเจอเลยค้ะ

บ้านนี้8เดือนแล้วไม่เจอทีค่ะ แม่กินหวานด้วย

บ้านนี้ยังไม่เคยตรวจแล้ว เขาตรวจตอนกี่วิคค่ะ

นี้เราไปรพ.ครั้งแรกหมอก้พบเลย

พยายามควบคุมอาหารนะคะ งดของหวานได้ยิ่งดีค่ะ

สู้ๆนะคะ ควบคุมอาหาร คุณ​แม่​ทำได้ค่ะ❤️

VIP Member

สู้ๆค่ะ แอบกลัวตัวเองอยุ่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ฉีดยาเรียบร้อยเเล้วค่ะ😅😅

ควบคุมแป้งกะน้ำตาลค่ะ สู้ๆ