120 ตอบกลับ

9มีนาคม64คะ แม่คนนี้ลุยเดียวคะ เพราะสามีไปมีเมียใหม่ แม่ไม่แคร์คะ555 ตอนนี้มีคนที่เรารักที่สุดแล้วคือเจ้าตัวน้อยๆคะ

เก่งมากเลยคะ เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ สู้ๆเพื่อเจ้าตัวน้อยนะค่ะ เดี๋ยวออกมาให้เห็นหน้าก็ชื่นใจ มีแรงสู้กับทุกเรื่องแล้วเนอะคุณแม่

พึ่ง8วีค4วันกำหนดคลอดมีนาหรอคะ ใช่หรอ ทำไมเรา9วีค3วันเเล้วกำหนดคลอดเมษาอะ

โพสนานแล้วนะค่ะ ตอนนี้13w3dคะ

ขอให้คุณแม่ทุกท่านแข็งแรงๆนะคะ รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ

24มีนา64. ค่ะ. ตอนนี้ได้ 13w2d. ค่ะ. รูปนี้ซาวเมื่อวานค่ะ. ❤️❤️

บ้านนี้27มีนาจ้า แข็งแรงๆนะคะ❤

บ้านนี้คลอดปีหน้าเหมือนกันค่ะแต่เดือนมกราคม​ 22w1d

เช่นกันค่ะ✌️

ทำไม8wคลอดมีนาคะ. ของเรา15wแล้วกำหนด13มีนาจ้า

แข็งแรงๆเหมือนกันนะคะแม่

โพสต์นี้โพสต์นานแล้วนะค่ะ ปัจจุบัน13w3dคะ

อุ้มท้องข้ามปีเลยเนาะพวกเรา☺️ 13+3ละจ้า

เท่ากันเลยคะแม่ ตอนนี้เค้า13w3d

ทีม มีค 64 มีแม่ท่านใดทราบเพศแล้วบางค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิคซาวเดือนละครั้งเลยค่ะแม่

30 มีนานี้ค่ะ ท้องแรก ตื่นเต้นมากเลย

เหมือนกันคะแม่555 บ้านนี้27มีนาจ้า