985 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่แตกค่ะพอคลอดน้องออกมาพุงดำย้วยหน้าเกลียดมาก

แตกเหมือนกัลค้ะ แตกเรยสะดือขึ้นมาด้วย ต้นขา ก้น ก้แตกค้ะ

คันมากค้ะ แต่ก้ได้แค่ลูบๆเหมือนกัล แต่บางครั้งคันมากๆก้เกาเบาๆ

บ้านนี้เริ่มมีรอยแตกเหมือนกันค่ะ 29วีค ทาอะไรก็เอาไม่อยู่

คุณเเม่อย่ากังวลไปเลยคะ ท้องลายมีทางเเก้ปล่อยสบายๆเลยคะ

บ้านนีั36w4dท้องยังไม่แตกลาย แต่ขาอ่อน,นม,ก้นแตกไม่เหลือค่ะ

บ้านนี้29+6wท้องไม่แตกเลยค่ะ แต่นม ก้น ขฃช่วงขามาเต็มเลยค่ะ

มีแจกบ้างท้อง2 เเต่หลังคลอดไปเข้าสปาช่วยได้เยอะเลยค่า

แตกเหมือนกันค่ะ หลังคลอดคงต้องบำรุงอย่างหนัก.

จริงๆน่าจะเปนที่ผิวคนเราด้วยนะเราท้อง5แล้วยังไม่แตกเลย

เป็นเหมือนกันเลยจะแตกเลยสะดือแล้ว 40วีคแล้วยังไม่ออกเลย