985 ตอบกลับ

อันนี้ท้องแรกหรือท้อง 2 คะได้ทาครีมตลอดไหมคะเวลาคันทำยังคะ

ลองหาครีมมาทาดูนะคะ อย่างน้อยก็ให้ความชุ่มชื่น ลดอาการแตก

เป็นเหมือนกันค่ะแตกรอบไปยังเอวเลย😅😅😅ขนาดไม่ได้เกานะคะ

บ้านนี้ 36w5d ผึ้งมี ผื่นคัน แม่ๆบ้านไหน มีผื่นคัน กันบ้างไหมคะ

แตกเหมือนกันคะ เพิ่งแต่ตอนเข้า8เดือนนี้คะ ... หนังท้องบางมาก

เราไม่แตกยันคลอด แถมคันเกาตลอดแต่โชคดีที่ไม่แตกลายค่ะแม่

แตกเหมือนกัน ชโลมครีมก็เอาไม่อยู่ ขอให้หยุดอยู่นี้เถอะ 30w+5d

ทาครีมทาโลชั่นค่ะแม่ไม่ต้องกังวลน้ะค่ะเดะก้หายแน่นอนค่ะ

แตกตอนเข้าเดือนที่8ค่ะ แตกใต้สะดือ เอว ก้น ต้นขา ข้อพับขา

ท้องแตกนะค่ะ แต่ไม่แตกขนาดนี้อ่ะค่ะ ของเราแตกนิดเดียวค่ะ