985 ตอบกลับ

37wแล้วค่ะ ทาเซรั่มน้ำมันมะพร้าวค่ะ ต้องแต่2-3 เดือนแรก จนถึงตอนนี้ค่ะ

เซเว่นมีจ้า

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่รอดค่ะ พึ่งจะมาแตก 29W ขนาดทาน้ำมะพร้าวสะกัดเย็นก่อนนอน

ท้องลายแต่ท้องน้อย ค่ะ ทาว่านหางจระเข้ผสมน้ำมันมะพร้าว ช่วยได้ค่ะ

มันขึ้นอยู่กับสภาพผิวของแต่ละคนคะ แม่บ้านนี้ลูก3ไม่มีแตกลายเลยคะ

บ้านนี้6เดือนเรียบร้อยค้าใครจะยืมเเผนที่มาเอาที่ท้องเเม่ได้เลย😅

แตกเหมือนกันคะคนแรก. ทุกวันนี้ก็ยังมีรอยอยู่ แรกๆหลังคลอดดำมากคะ

แตกเหมือนกัน ย่น เหี่ยวเลย มันแก้ไม่ได้นอกจากศัยกรรมเท่านั้นจร้า

VIP Member

ไม่ต้องห่วงค่ะแม่ มีเราเป็นเพื่อนอีกคน 😭 หลังคลอดก็บำรุงกันต่อไป

แตกคะแม่แบบนี้เลย ท้องแรกด้วยจ้า ไม่รู้หลังคลอดรอยแตกจะหายมั้ย😂

มาออกลายตอน9เดือน อดกลั้นที่จะเกาไม่ได้ คันมาก มาเกาตอนใกล้คลอด😥