985 ตอบกลับ

อย่าไปกังวลเรื่องนั้นเลยแม่ ถ้าเราทุ่มเทให้เขาแล้วเราต้องทำเพื่อเขาได้ทุกอย่าง สู้✌️✌️

แตกแบบนี้เหมือนกันจ้า ทั้งท้องทั้งขาทั้งนม แถมมีผื่นกับตุ่มไขมันเกือบทั้งตัว สู้ๆจ้ะ✌🏻

ยิ่งใกล้คฃอดยิ่งคัน พอคันมากๆ ตกดึกมาก็เกาค่ะ ตอนนี้รอยแตกเป็นเส้นนูนๆสีแดงด้วยค่ะแม่🤣

แม่บ้านนี้แตกทั้งสะโพก ขา แล้วก็หน่องค่ะ กังวลเหมือนกัน ทาครีมแล้ว แต่ก็ยังแตกอยู่ดี

กลัวแตกเหมือนกันคะ29วีค ยังไม่แตกที่ท้องแต่ขาแตกนมแตกแล้วคะกังวลเหมือนกันคะ😔😔

ของเราไม่แตกเลยค่ะ ว่าแต่ทางครีมบำรุงบ้างมั้ยคะเวลาคันคงเกาแน่เลย ลองซื้อครีมมาทานะคะ

ของเราเป็นจุดดำเต้มท้องเลยคะ บัดสีหมอทุกครั้งที่ตรวจหน้าท้อง😦😦 และเป็นตั้งตัวเลย 😢😢😢

18wค่ะ คันมากเกาจนเป็นแผล แตกไม่เท่าไหร่ คันนี้สิ เป็นเม็ดๆอาบน้ำเส็ดก็คันตามมาเลยจ้า

ทะยอยหายาทาตั้งเเต่ท้องเลยน่ะค่ะเเนะนำ 400-500 เเพงน่อยเเต่คุ้มค่ะ ทาไปจนกว่าจะหายเเหละค่ะ

บ้านนี้มาแตกเอาเดือนสุดท้าย ตอนแรกคิดว่ารอด ไม่รอดค่ะ แต่ขากับตูด แตกไปก่อนหน้าแล้วค่ะ