985 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแตกลายเยอะมากๆท้องแรกด้วย ลายขึ้นมาเหนือสะดือแล้ว นี่ก็40+1ยังไม่มีอาการอะไรเลย

แตกรุนแรงมากค่ะแม่ชอบเกา ผิวบางด้วยลองทำน้ำมันมะพร้าวนะคะยังทันถ้าสีแดงจะทุเลาลงสู้ๆนะคุณแม่💕

แตกตอน7เดือนขึ้นนะคะแม่ แตกแรงมากพี่แฟนเอาออยล์มาให้ทาแต่ไม่ขยันไงทีนี้เลยมาเลย555😂🍼

คุณแม่ลองใช้ครีมนี้ดูค่ะ ตัวนี้ ลดริ้วรอย จากการท้องแตกลายได้ดีมากค่ะ สนใจลองทักไลน์นี้ไปค่ะ ID:cploy1997

บ้านนี้มาแตก39สัปดาห์ ความประหม่าล้วนๆเพราะทาครีมน้อยเกินไป บวกกับท้องขยายเร็วมากไม่ทันสังเกตเลย

ย้านนี้นึกว่าจะรอดเหมือนกันคะมาอตกตอนเข้า8เดือนทั้งทาทั้งโบกไม่รอดคะแต่ทำใจแล้วมันอยู่ในร่มผ้า

บ้านนี้ก็แตกเยอะเหมือนกันคะ แต่ไม่ได้ห่วงอะไรเลยคะ เดียวนี้มีครีมดีๆเยอะ คลอดเสร็จก็หาครีมดีๆทา

ทำไมไม่ทาครีมกันท้องลายคะคุณแม่ ทาไปเยอะๆเลยคะ มันอาจจะช้าไป แต่พอรู้แล้ว ทาไว้เลย เผื่อลดลงบ้าง

ของเราทั้งแตกทั้งเหี่ยวทั้งดำ พอเวลาผ่านไปดูแลบำรุงออกกำลังกายก็ดูดีขึ้นเองค่ะ เหลือรอยแตกจางๆ

เพื่อลูกคะ เดะค่อยหาครีมทารักษาไปเรื่อยๆนะคะคุณแม่ บ้านนี้ท้องไม่แตกคะ แต่รอลุ้นเหมือนกัน😅😅😅

VIP Member

7เดือนแล้วคะ ยังไม่แตกเลย ไม่รู้จะรอดไหม555 #แต่ก้นกับขาไม่เหลือ ก้นแตกแบบน่าเกลียดมองไม่ได้เลยคะ555