15 ตอบกลับ

นัด15เหมือน​กันค่ะแม่มีอาการ​ยังไงหรอคะบ้านนี้ปวดจิมิแข็งปั้นบ้างแล้วก็คลายค่ะท้อง3

เป็นเหมือนกันค่ะคุณแม่

แม่แอบมาแตกแล้วม่วานค่ะ กำหนดคลอด 17 แต่น้องเลือกเกิดเมื่อวานค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ ทางนี้ยังเงียบกริบอยู่เลยคะ อยากแตกแย้ววว

กำหนดคลอด14พ.ค ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะเงียบมาก ดีใจด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

กำหนด15เหมือนกัน ไม่มีวี่แววว่าจะออกเลยคะ ดีใจด้วยนะคะ

กำหนดคลอด16 ยังเงียบยุเยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ กำหนด 13 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😊

เจ็บท้องนานมั้ยคะมีอาการอะไรบ้างคะ

เริ่มเจ็บเบาตั้งแต่4ทุ่มพอถึงเที่ยงก็เริ่มแรงขึ้นจนถึง8โมงเช้า

กำหนดคลอด25แต่แอบแต่วันที่ 4

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ