292 ตอบกลับ

เดือนกว่าๆแล้วค่ะท้องเเรกไม่รุ้จะเริ่มยังไงดี#พ่อเด็กไม่สนใจค่ะ

ใช่หรอคะ 5เดือนนิดๆของเราเห็นหน้าชัดมากแล้วนะ 4เดือนอย่างกะ2-3เดือน

เริ่มเข้าสู้เดือนที่6อย่างเต็มตัว 23week ดิ้นเก่งมาก คลอด22สิงหา

VIP Member

7 เดือนแล้วค่ะ ตอนซาวด์เริ่มเอาหน้ากลมๆมาอวดแม่แล้ว 😄

เข้าเดือนที่ 9 ใกล้จะได้เจอแล้ว อยู่ในท้องมานาน

9เดือนแล้วจ้า รอวันคลอดเลย อยากเห็นหน้าแล้วว

9เดือนค่ะแต่ยังไม่มีอาการที่จะแตกเลยค่ะ

เพิ่งแตกไปเมื่อ วันที่ 18/4 เองจ้า ดีใจสุดๆ

9เดือนแล้วค่ะเหลืออีก4วันก็ถึงกำหนดคลอด

VIP Member

ผิดค่ะ 1เดือนยังเป็นจุดเท่าเม็ดงาอยู่