18 ตอบกลับ

เรากะ8เมษาคะแม่ หมอบอกกับหัวแล้ว ของแม่โดนกะตุ้นปากมดลูกมั้ยคะรึปวดเอง 29มี.ค หมอนัดเรากะตุ้นปากมดลูก😂

ที่จริงหมอนัดกระตุ้น23มีนา แต่บ้านนี้ควมดันขึ้น หมอเร่งนัดมาเร่งคลอดแทนค่ะ

โดนกระตุ้นนานไหมคะถึงจะคลอด ทางนี้ปากมดลูกเปิด แต่ก็ยังไม่มีอาการอะไรเพิ่มเติ่มเลยค่ะ

ไปวันจันทร์ เจ้บจริงๆวันอังคารตอนดึกค่ะ

บ้านนี้กำหนด10เม.ย แต่หมอจะกระตุ้นให้30มี.คค่ะแต่ไม่รู้จะกระตุ้นแบบไหนค่ะ

บ้านนี้นัดกระตุ้นเหมือนกันค่ะ แต่มีความดันขึ้น หมอเลยเร่งคลอดให้

กำหนด7เมษา ยังเงียบอยู่เลยจ้า...ไม่แตกสักที......ยินดีด้วยนะคะแม่

บ้านนี้ก่ไม่รีบค่ะ แต่มีความดันหมอเลยนัดเร่งคลอดค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด5เมษา38+2 ยังเงียบอยู่เลยค่ะอยากแตกแล้ว

ใกล้วแล้วค่ะ

เรากำหนดคลอด6เมษาคลอดวันที่23มีนาเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้22ค่ะ แข็งแรงๆนะค่ะ

เกิดวันเดียวกันกับลูกชายเราเลยค่ะ. ยินดีด้วยนะคะ

เช่นกันจ้าา

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะนํ้าหนักได้3288กรัมค่าา

ยินดีด้วยจ้าา

ยินดีด้วยขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูก

ขอบคุณค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่ผ่าคลอด+ดมยาสลบ

บ้านนี้หมอนัดเร่งคลอดค่ะ