30 ตอบกลับ

มันก็แค่ความฝันนะคะคุณแม่ เกิดจาดความเครียด วิตกกังวลภายในใจเลยเก็บมาฝัน เราก็เป็นนะ ยิ่งท้องยิ่งชอบฝันร้าย หนักสุดๆคือละเมอร้องไห้แบบจริงๆจังๆเลยเพราะฝันว่าสามี เอาผู้หญิงเข้ามาในบ้านแล้วไล่เราออกไปจากบ้าน ตื่นมาทั้งน้ำตาแล้วก็โผลกอดสามี สามีงงเลยค่ะ เป็นบ่อยมาก😴😭

ฝันคือฝันคะแม่ แม่อาจจะคิดมากคะ บ้านนี้ก็ฝันบ่อยฝันกับเพื่อนเดิมด้วยคะแม่ อาจจะเพราะแค่เรากังวลคะแม่

ฝันค่ะ ตั้งแต่ท้องเราก็เป็นบ่อย ฝันว่าแฟนมีคนอื่นบ้างไรบ้าง แต่ก็ไม่มีอะไรค่ะ อย่าคิดมากนะคะ

VIP Member

ฝันเกิดจากความคิดมากของตัวเราเองเนี่ยแหละค่ะ เก็บอะไรมาคิดเล็กคิดน้อย แล้วเอาไปฝัน

แค่ความฝันค่ะ บ้านนี้ฝันถึงสาไปมีอะไรกับผู้หญิงอื่นบ่อยมากค่ะ😂😂😂

แค่ฝันคะ แต่ถ้าเป็นตี 1อาจจะจริงคะเพราะลางบอกแม่นๆ เหตุมักจะปะมานนี้

อาจจะแค่ฝันไปจริงๆค้ะ แต่อีกใจหนึ่งก็คิดว่ามันจริง เพราะภาพที่เห็นมันไม่ได้เกิดตอนนี้หรือเร็วๆนี้ มันจะเกิดตอนท้องได้6-7เดือน เพราะในฝันเราท้องใหญ่แล้ว

คงจะเป็นแค่ฝันจริงๆค้ะ เพราะแฟนยังดูแลดีเหมือนเดิม

VIP Member

ความฝันจ้า ถ้าเห็นคาตาคือความจริงแม่อย่าคิดมาก

VIP Member

ฝัน​ แต่อยากรู้ต้องสืบไหม... สงสัยกำลังหวาดระแวง

หนูควรจะแยกแยะ ว่าอันไหนจริง อันไหนฝันนะลูก